Ticombo
Innskrá Selja miðana þína

WWK Arena miðar

27 september 2026 - 06 júní 2027

WWK Arena

WWK Arena miðar

27 september 2026 - 06 júní 2027

Vinsælast
people-group
sep.
27
sun.

Germany vs Greece Men's Nations League

WWK Arena
Augsburg, DE
32 miðar
frá
28.262 ISK
maí
20
fim.

FC Augsburg vs 1. FC Union Berlin Bundesliga

WWK Arena
Augsburg, DE
14 miðar
frá
62.654 ISK
maí
21
fös.

FC Augsburg vs Borussia Dortmund Bundesliga

WWK Arena
Augsburg, DE
14 miðar
frá
57.834 ISK
maí
22
lau.

FC Augsburg vs Eintracht Frankfurt Bundesliga

WWK Arena
Augsburg, DE
14 miðar
frá
62.654 ISK
maí
23
sun.

FC Augsburg vs SC Freiburg Bundesliga

WWK Arena
Augsburg, DE
14 miðar
frá
48.195 ISK
maí
24
mán.

FC Augsburg vs TSG 1899 Hoffenheim Bundesliga

WWK Arena
Augsburg, DE
14 miðar
frá
48.195 ISK
Flýtitenglar
FC Bayern Munich Miðar Men's Nations League Miðar Bundesliga Miðar Germany vs Greece Men's Nations League (27 sep. CEST, Augsburg) Miðar FC Augsburg vs TSG 1899 Hoffenheim Bundesliga (24 maí CEST, Augsburg) Miðar FC Augsburg vs VfB Stuttgart Bundesliga (30 maí CEST, Augsburg) Miðar FC Augsburg vs FC Bayern Munich Bundesliga (29 maí CEST, Augsburg) Miðar FC Augsburg vs RB Leipzig Bundesliga (25 maí CEST, Augsburg) Miðar Football Miðar

Miðar á WWK Arena

Upplifðu heimsklassa viðburði á WWK Arena!

Fyrir viðburði þar sem eftirspurn er mikil, eins og Bundesliga leiki eða tónleika með fremstu listamönnum heims, er ráðlegt að mæta snemma á WWK Arena. Þannig er hægt að forðast hugsanlega þrengsli við öryggiseftirlit, njóta andrúmsloftsins 90 til 120 mínútum fyrir viðburðinn og skoða almenningssvæði sem samþættir fullkomlega nútíma innviði, aldarlanga sögu og kaupendamiðuð miðasölukerfi.

100% ósviknir miðar með kaupendavernd

Þetta kerfi ver báða aðila fyrir svikum. Kaupendur geta verið vissir um að þeir séu ekki rukkaðir fyrir miða sem virka ekki og seljendur vita að þeir fá greitt aðeins eftir að allir eru ánægðir með að salan hafi gengið snurðulaust fyrir sig.

Á viðburðardegi skal sýna QR-kóðann við innganginn eða afhenda dyraverði líkamlegan miða. Kerfið mun athuga gildi miðans fyrir þig – einfalt og vandræðalaust.

Væntanlegir viðburðir á WWK Arena, Augsburg

27.9.2026: Germany vs Greece Men's Nations League Miðar

20.5.2027: FC Augsburg vs 1. FC Union Berlin Bundesliga Miðar

21.5.2027: FC Augsburg vs Borussia Dortmund Bundesliga Miðar

22.5.2027: FC Augsburg vs Eintracht Frankfurt Bundesliga Miðar

23.5.2027: FC Augsburg vs SC Freiburg Bundesliga Miðar

24.5.2027: FC Augsburg vs TSG 1899 Hoffenheim Bundesliga Miðar

25.5.2027: FC Augsburg vs RB Leipzig Bundesliga Miðar

26.5.2027: FC Augsburg vs Bayer 04 Leverkusen Bundesliga Miðar

27.5.2027: FC Augsburg vs FSV Mainz 05 Bundesliga Miðar

28.5.2027: FC Augsburg vs Borussia Monchengladbach Bundesliga Miðar

29.5.2027: FC Augsburg vs FC Bayern Munich Bundesliga Miðar

30.5.2027: FC Augsburg vs VfB Stuttgart Bundesliga Miðar

1.6.2027: FC Augsburg vs SV Werder Bremen Bundesliga Miðar

2.6.2027: FC Augsburg vs FC Köln Bundesliga Miðar

3.6.2027: FC Augsburg vs Hamburger SV Bundesliga Miðar

4.6.2027: FC Augsburg vs FC Schalke 04 Bundesliga Miðar

5.6.2027: FC Augsburg vs SV Elversberg Bundesliga Miðar

6.6.2027: FC Augsburg vs SC Paderborn 07 Bundesliga Miðar

FC Augsburg á WWK Arena miðar

Germany National Football Team Men

27.9.2026: Germany vs Greece Men's Nations League Miðar

Greece National Football Team Men

27.9.2026: Germany vs Greece Men's Nations League Miðar

FC Augsburg

20.5.2027: FC Augsburg vs 1. FC Union Berlin Bundesliga Miðar

21.5.2027: FC Augsburg vs Borussia Dortmund Bundesliga Miðar

22.5.2027: FC Augsburg vs Eintracht Frankfurt Bundesliga Miðar

23.5.2027: FC Augsburg vs SC Freiburg Bundesliga Miðar

24.5.2027: FC Augsburg vs TSG 1899 Hoffenheim Bundesliga Miðar

25.5.2027: FC Augsburg vs RB Leipzig Bundesliga Miðar

26.5.2027: FC Augsburg vs Bayer 04 Leverkusen Bundesliga Miðar

27.5.2027: FC Augsburg vs FSV Mainz 05 Bundesliga Miðar

28.5.2027: FC Augsburg vs Borussia Monchengladbach Bundesliga Miðar

29.5.2027: FC Augsburg vs FC Bayern Munich Bundesliga Miðar

30.5.2027: FC Augsburg vs VfB Stuttgart Bundesliga Miðar

1.6.2027: FC Augsburg vs SV Werder Bremen Bundesliga Miðar

2.6.2027: FC Augsburg vs FC Köln Bundesliga Miðar

3.6.2027: FC Augsburg vs Hamburger SV Bundesliga Miðar

4.6.2027: FC Augsburg vs FC Schalke 04 Bundesliga Miðar

5.6.2027: FC Augsburg vs SV Elversberg Bundesliga Miðar

6.6.2027: FC Augsburg vs SC Paderborn 07 Bundesliga Miðar

  1. FC Union Berlin

20.5.2027: FC Augsburg vs 1. FC Union Berlin Bundesliga Miðar

Borussia Dortmund

21.5.2027: FC Augsburg vs Borussia Dortmund Bundesliga Miðar

Eintracht Frankfurt

22.5.2027: FC Augsburg vs Eintracht Frankfurt Bundesliga Miðar

SC Freiburg

23.5.2027: FC Augsburg vs SC Freiburg Bundesliga Miðar

TSG 1899 Hoffenheim

24.5.2027: FC Augsburg vs TSG 1899 Hoffenheim Bundesliga Miðar

RB Leipzig

25.5.2027: FC Augsburg vs RB Leipzig Bundesliga Miðar

Bayer 04 Leverkusen

26.5.2027: FC Augsburg vs Bayer 04 Leverkusen Bundesliga Miðar

FSV Mainz 05

27.5.2027: FC Augsburg vs FSV Mainz 05 Bundesliga Miðar

Borussia Mönchengladbach

28.5.2027: FC Augsburg vs Borussia Monchengladbach Bundesliga Miðar

FC Bayern Munich

29.5.2027: FC Augsburg vs FC Bayern Munich Bundesliga Miðar

Vfb Stuttgart

30.5.2027: FC Augsburg vs VfB Stuttgart Bundesliga Miðar

SV Werder Bremen

1.6.2027: FC Augsburg vs SV Werder Bremen Bundesliga Miðar

FC Köln

2.6.2027: FC Augsburg vs FC Köln Bundesliga Miðar

Hamburger SV

3.6.2027: FC Augsburg vs Hamburger SV Bundesliga Miðar

FC Schalke 04

4.6.2027: FC Augsburg vs FC Schalke 04 Bundesliga Miðar

SV Elversberg

5.6.2027: FC Augsburg vs SV Elversberg Bundesliga Miðar

SC Paderborn 07

6.6.2027: FC Augsburg vs SC Paderborn 07 Bundesliga Miðar

Tónleikar og aðrir viðburðir á WWK Arena

17.9.2026: Billy Idol Miðar

21.9.2026: Le Sserafim Miðar

4.8.2026: Dirty Heads and 311 Miðar

15.8.2026: Foo Fighters Miðar

15.11.2026: Journey Miðar

10.9.2026: Ella Langley Miðar

16.8.2026: Dirty Heads and 311 Miðar

23.9.2026: Billy Idol Miðar

17.9.2026: The Avett Brothers Miðar

21.10.2026: Smashing Pumpkins Miðar

28.8.2026: My Chemical Romance Miðar

13.3.2027: Get The Led Out - A Tribute to Led Zeppelin Miðar

24.8.2026: My Chemical Romance Miðar

18.10.2026: Smashing Pumpkins Miðar

11.11.2026: Journey Miðar

11.7.2026: Dirty Heads and 311 Miðar

2.11.2026: Smashing Pumpkins Miðar

24.9.2026: Ella Langley Miðar

11.7.2026: Muse Miðar

17.7.2026: BTS World Tour Miðar

9.8.2026: Hairball Miðar

11.10.2026: Journey Miðar

1.10.2026: Chicago - Band Miðar

13.8.2026: My Chemical Romance Miðar

11.9.2026: Billy Idol Miðar

19.9.2026: Lynyrd Skynyrd Miðar

10.8.2026: John Mellencamp Miðar

12.9.2026: Deep Purple Miðar

18.7.2026: BTS World Tour Miðar

16.9.2026: Hairball Miðar

13.9.2026: Billy Idol Miðar

3.10.2026: The Doobie Brothers Miðar

1.10.2026: Smashing Pumpkins Miðar

20.9.2026: NEEDTOBREATHE Miðar

27.7.2026: ENHYPEN Miðar

3.8.2026: Shinedown with Coheed and Cambria, From Ashes to New Miðar

28.10.2026: Smashing Pumpkins Miðar

11.9.2026: Billy Idol Miðar

24.7.2026: Men At Work Miðar

19.9.2026: Ella Langley Miðar

25.9.2026: Ella Langley Miðar

28.7.2026: Dirty Heads and 311 Miðar

14.10.2026: The Doobie Brothers Miðar

7.8.2026: Shinedown with Coheed and Cambria Miðar

16.9.2026: The Rock Orchestra - By Candlelight Miðar

5.8.2026: Black Crowes Miðar

21.8.2026: Deep Purple Miðar

8.8.2026: Dirty Heads and 311 Miðar

19.8.2026: Goo Goo Dolls Miðar

19.8.2026: Toto, Christopher Cross, and The Romantics Miðar

Um WWK Arena

Saga WWK Arena

Plön fyrir leikvanginn hófust árið 2006 og hann varð heimavöllur FC Augsburg þegar hann opnaði árið 2011. Síðan þá hefur félagið spilað á grasinu þar inni. Þróun og fyrstu ár leikvangsins hjálpuðu til við að festa hann í sessi sem miðpunktur íþróttalífs og viðburða á staðnum.

Staðreyndir og tölur um WWK Arena

Ólíkt Ólympíuleikvanginum (Olympiastadion) í Berlín eða Mercedes-Benz Arena (fyrrum O2 World) í öðrum þýskum borgum, er WWK Arena persónulegri staður sem tekur 30.660 áhorfendur. Stærð hans skapar náið og ákaft andrúmsloft sem margir stuðningsmenn kjósa fram yfir stærri og ópersónulegri leikvanga annars staðar.

Sætaskipan á WWK Arena

Bestu sætin á WWK Arena

Fyrir viðburði þar sem eftirspurn er mikil er þess virði að mæta snemma svo þú hafir tíma til að finna sætið þitt og njóta andrúmsloftsins fyrir viðburðinn. Snemma koma hjálpar þér einnig að forðast biðraðir og gefur þér besta möguleikann á að koma þér vel fyrir áður en fjörið hefst.

Sætakort WWK Arena

Ef þú ætlar að nýta þér andrúmsloft leikvangsins sem best, gefðu þér tíma fyrir viðburðinn til að kynna þér skipulagið og finna innganginn þinn og sætasvæðið.

Hvernig á að komast á WWK Arena

Bílastæði á WWK Arena

Við fjölmenna viðburði dregur snemma koma úr líkum á töfum við öryggiseftirlit og gefur þér tíma til að njóta andrúmsloftsins fyrir viðburðinn. Ef þú skipuleggur komu þína með tilliti til miðaeftirlits og inngangs á leikvanginn verður upplifunin sléttari og afslappaðri.

Almenningssamgöngur á WWK Arena

Með því að ferðast með almenningssamgöngum er hægt að forðast bílastæðavandræði og stytta oft ferðatíma á viðburðardögum. Hvaða leið sem þú velur, gefðu þér aukatíma til að komast á leikvanginn og fara í gegnum öryggiseftirlit.

Af hverju að kaupa miða á WWK Arena á Ticombo

Tryggðir ósviknir miðar

Markaðskaup Ticombo og vernd kaupanda-seljanda eru hönnuð til að gera viðskipti áreiðanleg fyrir báða aðila. Nálgun vettvangsins dregur úr þeim núningi og óvissu sem er algeng í mörgum endursölumarkaði.

Örugg viðskipti

Markaðsfyrirkomulagið tryggir að seljendur fái greitt aðeins eftir að vandamálum kringum sölu hefur verið eytt, á meðan kaupendur eru verndaðir gegn því að vera rukkaðir fyrir ógilda miða. Þessi gagnkvæma vernd styður traust á þjónustunni.

Fljótir afhendingarmöguleikar

Ticombo býður upp á margar leiðir fyrir afhendingu, þar á meðal tafarlausa rafræna staðfestingu sem gerir þér kleift að nota QR-kóða við hliðið – gagnlegt þegar þú ert að reyna að komast á uppselda sýningu eða síðustu stundar leik án tafar.

Aðstaða á WWK Arena

Matur og drykkur á WWK Arena

Skipulag sölustaða á WWK Arena hefur verið nákvæmlega áætlað til að tryggja að enginn gestur sé lengur en í stuttri göngufjarlægð frá mat eða drykk. Til að vernda ryþma viðburðarins tryggðu hönnuðirnir að leiðir til sölustaða séu skýrar og engin sjónlína sést til helstu sviða leikvangsins.

Aðgengi á WWK Arena

Leikvangurinn notar reglulega niðurstöður úr „endurskoðun áhorfendaupplifunar“ til að hjálpa til við að ákvarða hvaða svæði ætti að bæta næst, ferli sem styður við áframhaldandi endurbætur á aðgengi og heildar ánægju stuðningsmanna.

Nýjustu fréttir frá WWK Arena

WWK Arena hefur hafið verkefni sem kallast „Ungmennaíþróttaprógrammið“. Þetta prógramm er í samstarfi við staðbundna skóla til að veita börnum ókeypis þjálfun í ýmsum íþróttum. Vonast er til að með því að veita þessa þjálfun verði æskan í samfélaginu innblásin, ekki aðeins til að taka þátt í, heldur einnig til að vera aðdáendur þeirra íþrótta sem WWK Arena mun hýsa.

Fyrsti viðburðurinn sem er hluti af Green Match Day verkefninu fór fram í október 2021. Á þessum viðburðum rennur hluti af miðasölunni til staðbundinna umhverfisverndarhópa. Leikvangurinn notar einnig reglulega niðurstöður úr endurskoðun áhorfendaupplifunar til að ákvarða forgangsröðun úrbóta svo hann geti haldið sér nálægt toppnum í ánægju stuðningsmanna.

Algengar spurningar

Hvernig á að kaupa miða á WWK Arena?

Sýndu QR-kóðann við innganginn eða framvísaðu líkamlegum miða þínum fyrir dyraverði. Með því að kaupa í gegnum vettvanga sem bjóða upp á rafræna afhendingu og QR-staðfestingu geturðu komist fljótt inn þegar staðfesting á gildi miðans hefur verið gerð.

Hvað kosta miðar á WWK Arena?

Núverandi verð er ekki skráð hér; hafðu samband við lifandi skráningar Ticombo fyrir uppfært verð og framboð fyrir valinn viðburð.

Hver er geta WWK Arena?

WWK Arena tekur 30.660 áhorfendur.

Hvenær opnar WWK Arena á viðburðardögum?

Fyrir bestu upplifun og til að forðast biðraðir, ætlaðu að mæta vel fyrir áætlaðan upphafstíma – margir gestir stefna að því að vera á staðnum 90–120 mínútum fyrir helstu viðburði til að njóta athafna fyrir viðburðinn og tryggja sléttan inngang.

ÞAKKA ÞÉR FYRIR!

Markaðstorg nr 1 í heiminum.

Ticombo® hefur nú flesta fylgjendur af öllum endursöluaðilum í Evrópu. Þakka þér fyrir!

Seal of Excellence frá framkvæmdastjórn ESB

Ticombo GmbH (móðurfélag) er viðurkennt í Horizon 2020, styrktaráætlun ESB um rannsóknir og nýsköpun, fyrir tillögu sína nr. 782393.

EU Seal of Excellence

Eins og hefur sést í fréttum

BBCSky NewsIndependentThe SunDaily MailEvening StandardForbesYahoo
  • Um
  • Teymi
  • TixProtect
  • Prentun
  • Skilmálar
  • Samstarfsáætlun
  • Fyrirtækjaþjónusta
  • Spurningar og svör
  • Hvernig þetta virkar
  • Hótel
  • HM miðlunarstöð
  • Hafa samband

Skrifstofur og stuðningur

Germany
Unter den Linden 24, 10117 Berlin, Germany
United Kingdom
167 City Road, London, Greater London, EC1V 1AW, United Kingdom
United States
131 Continental Dr, Suite 305, Newark, Delaware 19713, United States
Switzerland
Dorfstrasse 52a, 6390 Engelberg, Switzerland
Bulgaria
Regus Sofia City West, bul Totleben 53-55, 1606 Sofia, Bulgaria
United Arab Emirates
UAE Dubai Silicon Oasis, DDP Building A1, Office 302, Dubai, United Arab Emirates
Mexico
Av Chapultepec 360, Roma Norte, Cuauhtémoc, 06700 Ciudad de México, CDMX, Mexico
Lögfræðileg eining veitanda vettvangs getur verið mismunandi eftir staðsetningu, viðburði og/eða léni. Fyrir nánari upplýsingar skoðaðu sérstaka viðburðarsíðu, útgáfu og skilmála., Prentun og ég samþykki Skilmálar. © 2026 Ticombo. Allur réttur áskilinn.